Mã sản phẩm: m22vi31282q
Nhà sản xuất: SILICOM
Bảo hành: 24 Tháng
Giá Bán: 18.000.000 VNĐ
| Tên máy | Máy tính All In One TechPro SingPC M22Vi31282QNC-W |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i3-12100 Processor |
| 3.3 GHz (up to 4.3 GHz), 12MB Cache, 4 Core 8 Thread, Socket FCLGA1700 (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Intel® H610 Chipset |
| Cổng kết nối (I/O) | Supports 12th Gen Intel® Core™ i7/Core™ i5/Core™ i3/Pentium®/Celeron® Processors for LGA1700 Socket Bộ nhớ mở rộng: 2 x SO-DIMM, Max. 64GB, DDR4 3200/2933/2666 MHz Cổng kết nối phía sau: 1 x HDMI-Out, 1 x COM, 2 x USB 3.2 Gen 1, 2 x USB 3.2 Gen 2, 2 x USB 2.0, 1 x LAN (RJ45), 1 x Line-out, 1 x Mic, Power DC Jack Khe cắm mở rộng: 1 x M.2 (WIFI/BT/CNVI), 1 x M.2 (SATA/NVME) Cổng kết nối bên trong: 2 x Sata 6Gb/s, 2 x USB 2.0, 1 x LVDS, 1 x F-AUDIO. |
| Tính năng bảo mật | BIOS Booting User Password Protection HDD User Password Protection and Security Trusted Platform Module (TPM) 2.0 |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 SO-DIMM3200 |
| Ổ cứng (SSD) | SSD 256GB |
| Ổ cứng (HDD) | Không HDD |
| Kết nối mạng | Realtek® 8111H |
| Kết nối không dây (Wifi) | WiFi 802.11 B/G/N/AC Agreement, support 1000M |
| Bluetooth | Bluetooth® 5.0 |
| Loa | Loa âm thanh nổi chất lượng cao với công suất 6W (3W x 2) tích hợp bên trong máy |
| Webcam | Camera 3.1M pixel (with Mic) tích hợp bên trong máy |
| Ổ quang | Không |
| Cạc đồ họa | Intel® UHD Graphics 730 |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek® ALC897 |
| Nguồn | 200-240V AC/50-60Hz, Adapter 19V/150W |
| Phụ kiện | Cáp nguồn/ Adapter/ Sách hướng dẫn Tiếng Việt |
| Chất liệu vỏ-Kiểu dáng | Chân đế hợp kim, vỏ nhựa ABS (Trắng) - Màn hình viền siêu mỏng |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft cho chính thương hiệu máy tính |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC cổng USB: Tổng 123 phím, độ dài dây kết nối 1,8m + Phím nóng: 19 phím nóng Internet và đa phương tiện + Khóa màn hình, Sleep máy bằng 1 nút nhấn trên bàn phím, Tắt nguồn bằng cách nhấn giữ 3s nút nguồn trên bàn phím + Phím Copilot gọi nhanh trợ lý AI trong Windows 11 Pro hoặc các ứng dụng của Microsoft + Hub USB tích hợp bao gồm: 1 x USB Type C, 1 x USB 3.0 Type A, 1 x Audio out Chuột SingPC cổng USB: Cảm biến 1600 Dpi, độ dài dây kết nối 1,8m (Đồng bộ thương hiệu máy tính) |
| Màn hình | SingPC 21.5" Full HD - Viền mỏng (Màu Trắng) |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA. Độ sáng: 250 cd/m². Độ tương phản: 3000:1. Tỉ lệ màn hình: 16:9. Góc nhìn rộng 178° để đảm bảo màu sắc và độ tương phản vẫn sống động và đậm nét, ngay cả khi xem ở góc hẹp. Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080@60Hz). Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp công nghệ màn hình chống chói (Anti-Glare) với lớp phủ cứng 3H. | |
| Kích thước | (WxDxH)(cm): 49.4*16.5*36.0 |
| Khối lượng | 4.0 Kg trọng lượng khởi điểm |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Tên máy | Máy tính All In One TechPro SingPC M22Vi31282QNC-W |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i3-12100 Processor |
| 3.3 GHz (up to 4.3 GHz), 12MB Cache, 4 Core 8 Thread, Socket FCLGA1700 (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Intel® H610 Chipset |
| Cổng kết nối (I/O) | Supports 12th Gen Intel® Core™ i7/Core™ i5/Core™ i3/Pentium®/Celeron® Processors for LGA1700 Socket Bộ nhớ mở rộng: 2 x SO-DIMM, Max. 64GB, DDR4 3200/2933/2666 MHz Cổng kết nối phía sau: 1 x HDMI-Out, 1 x COM, 2 x USB 3.2 Gen 1, 2 x USB 3.2 Gen 2, 2 x USB 2.0, 1 x LAN (RJ45), 1 x Line-out, 1 x Mic, Power DC Jack Khe cắm mở rộng: 1 x M.2 (WIFI/BT/CNVI), 1 x M.2 (SATA/NVME) Cổng kết nối bên trong: 2 x Sata 6Gb/s, 2 x USB 2.0, 1 x LVDS, 1 x F-AUDIO. |
| Tính năng bảo mật | BIOS Booting User Password Protection HDD User Password Protection and Security Trusted Platform Module (TPM) 2.0 |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 SO-DIMM3200 |
| Ổ cứng (SSD) | SSD 256GB |
| Ổ cứng (HDD) | Không HDD |
| Kết nối mạng | Realtek® 8111H |
| Kết nối không dây (Wifi) | WiFi 802.11 B/G/N/AC Agreement, support 1000M |
| Bluetooth | Bluetooth® 5.0 |
| Loa | Loa âm thanh nổi chất lượng cao với công suất 6W (3W x 2) tích hợp bên trong máy |
| Webcam | Camera 3.1M pixel (with Mic) tích hợp bên trong máy |
| Ổ quang | Không |
| Cạc đồ họa | Intel® UHD Graphics 730 |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek® ALC897 |
| Nguồn | 200-240V AC/50-60Hz, Adapter 19V/150W |
| Phụ kiện | Cáp nguồn/ Adapter/ Sách hướng dẫn Tiếng Việt |
| Chất liệu vỏ-Kiểu dáng | Chân đế hợp kim, vỏ nhựa ABS (Trắng) - Màn hình viền siêu mỏng |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft cho chính thương hiệu máy tính |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC cổng USB: Tổng 123 phím, độ dài dây kết nối 1,8m + Phím nóng: 19 phím nóng Internet và đa phương tiện + Khóa màn hình, Sleep máy bằng 1 nút nhấn trên bàn phím, Tắt nguồn bằng cách nhấn giữ 3s nút nguồn trên bàn phím + Phím Copilot gọi nhanh trợ lý AI trong Windows 11 Pro hoặc các ứng dụng của Microsoft + Hub USB tích hợp bao gồm: 1 x USB Type C, 1 x USB 3.0 Type A, 1 x Audio out Chuột SingPC cổng USB: Cảm biến 1600 Dpi, độ dài dây kết nối 1,8m (Đồng bộ thương hiệu máy tính) |
| Màn hình | SingPC 21.5" Full HD - Viền mỏng (Màu Trắng) |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA. Độ sáng: 250 cd/m². Độ tương phản: 3000:1. Tỉ lệ màn hình: 16:9. Góc nhìn rộng 178° để đảm bảo màu sắc và độ tương phản vẫn sống động và đậm nét, ngay cả khi xem ở góc hẹp. Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080@60Hz). Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp công nghệ màn hình chống chói (Anti-Glare) với lớp phủ cứng 3H. | |
| Kích thước | (WxDxH)(cm): 49.4*16.5*36.0 |
| Khối lượng | 4.0 Kg trọng lượng khởi điểm |
| Bảo hành | 24 tháng |