Mã sản phẩm: M24Ki5108M2
Nhà sản xuất: SingPC
Bảo hành: 24 Tháng
Giá Bán: 17.000.000 VNĐ
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-10400 Processor |
| 2.9 GHz (up to 4.3 GHz), 12MB Cache, 6 Core 12 Thread, Socket FCLGA1200 | |
| Bo mạch chủ | Intel® H510 Chipset |
| Giao tiếp kết nối | Supports 10th & 11th Gen Intel® Core™ i9/Core™ i7/Core™ i5/Core™ i3/Pentium®/Celeron® Processors for LGA 1200 Socket |
| (I/O ports) | Bộ nhớ mở rộng: 2 x SO-DIMM, Max. 64GB, DDR4 2933/2666/2400/2133 MHz |
| Cổng kết nối phía sau: 1 x HDMI™, 1 x DisplayPort, 1 x TYPE-C, 2 x USB 3.0, 3 x USB 2.0, 1 x LAN (RJ45), 1 x Line-out, 1 x Mic, Power DC Jack | |
| Khe cắm mở rộng: 1 x M.2 (WIFI/BT), 1 x M.2 (SATA/NVME) | |
| Cổng kết nối bên trong: 2 x Sata 6Gb/s, 2 x USB 2.0, 1 x LVDS, 1 x F-AUDIO | |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 SO-DIMM2666 |
| Ổ cứng | SSD 256GB M.2 PCIe |
| Kết nối mạng | Realtek® 8111H |
| Kết nối không dây(Wifi) | WiFi 802.11 B/G/N/AC Agreement, support 1000M |
| Bluetooth | Bluetooth® 5.0 |
| Loa | Loa 2.0 - công suất 6W (2x3W) |
| Webcam | Camera 3.1M pixel (with Mic) |
| Ổ quang | không |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek® ALC897 |
| Nguồn | 200-240V AC/50-60Hz, Adapter 19V/150W |
| Phụ kiện | Cáp nguồn/ Adapter/ Sách hướng dẫn Tiếng Việt |
| Chất liệu vỏ kiểu dáng | Nhựa và kim loại (Trắng) - Màn hình viền siêu mỏng |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft cho chính thương hiệu máy tính |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím - Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với máy tính) |
| Màn hình | SingPC 23.8" Full HD - Kiểu dáng: Viền mỏng (Màu Trắng) |
| Kích cỡ màn hình: 23.8". Loại màn: IPS. Độ sáng: 250 cd/m². Độ tương phản: 1000:1. Tỉ lệ màn hình: 16:9. Góc nhìn: 178/178. Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080@60Hz). Hỗ trợ màu: 16.7M | |
| Kích thước | (WxDxH)(cm): 54.0*16.5*41.0 |
| Khối lượng | 4.8 Kg trọng lượng khởi điểm |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-10400 Processor |
| 2.9 GHz (up to 4.3 GHz), 12MB Cache, 6 Core 12 Thread, Socket FCLGA1200 | |
| Bo mạch chủ | Intel® H510 Chipset |
| Giao tiếp kết nối | Supports 10th & 11th Gen Intel® Core™ i9/Core™ i7/Core™ i5/Core™ i3/Pentium®/Celeron® Processors for LGA 1200 Socket |
| (I/O ports) | Bộ nhớ mở rộng: 2 x SO-DIMM, Max. 64GB, DDR4 2933/2666/2400/2133 MHz |
| Cổng kết nối phía sau: 1 x HDMI™, 1 x DisplayPort, 1 x TYPE-C, 2 x USB 3.0, 3 x USB 2.0, 1 x LAN (RJ45), 1 x Line-out, 1 x Mic, Power DC Jack | |
| Khe cắm mở rộng: 1 x M.2 (WIFI/BT), 1 x M.2 (SATA/NVME) | |
| Cổng kết nối bên trong: 2 x Sata 6Gb/s, 2 x USB 2.0, 1 x LVDS, 1 x F-AUDIO | |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 SO-DIMM2666 |
| Ổ cứng | SSD 256GB M.2 PCIe |
| Kết nối mạng | Realtek® 8111H |
| Kết nối không dây(Wifi) | WiFi 802.11 B/G/N/AC Agreement, support 1000M |
| Bluetooth | Bluetooth® 5.0 |
| Loa | Loa 2.0 - công suất 6W (2x3W) |
| Webcam | Camera 3.1M pixel (with Mic) |
| Ổ quang | không |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek® ALC897 |
| Nguồn | 200-240V AC/50-60Hz, Adapter 19V/150W |
| Phụ kiện | Cáp nguồn/ Adapter/ Sách hướng dẫn Tiếng Việt |
| Chất liệu vỏ kiểu dáng | Nhựa và kim loại (Trắng) - Màn hình viền siêu mỏng |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft cho chính thương hiệu máy tính |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím - Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với máy tính) |
| Màn hình | SingPC 23.8" Full HD - Kiểu dáng: Viền mỏng (Màu Trắng) |
| Kích cỡ màn hình: 23.8". Loại màn: IPS. Độ sáng: 250 cd/m². Độ tương phản: 1000:1. Tỉ lệ màn hình: 16:9. Góc nhìn: 178/178. Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080@60Hz). Hỗ trợ màu: 16.7M | |
| Kích thước | (WxDxH)(cm): 54.0*16.5*41.0 |
| Khối lượng | 4.8 Kg trọng lượng khởi điểm |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |