




Mã sản phẩm: SingPC M24A
Nhà sản xuất: SingPC
Bảo hành: 24 tháng
Giá Bán: Liên Hệ
| Máy tính All In One SingPC M24Ai512H9M5-W | |
| Sản phẩm | Máy tính All In One |
| Tên Hãng | SingPC |
| Model | M24Ai512H9M5-W |
| Bảo hành | 24 tháng (đổi mới 2 tháng đầu, đổi mới linh kiện 12 tháng đầu) |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12450H Processor 2.0 GHz (up to 4.4 GHz), 12MB Cache, 8 Core 12 Thread (Alder Lake) |
| Bảng mạch chủ | Hỗ trợ nền tảng Intel Alder/Raptor Lake-H45 |
| Cổng kết nối (I/O) | 2x Type-C (full function) 2x Type-C (USB3.2 Gen1) 2x USB2.0 1x Auido jack 1x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth |
| Bộ nhớ trong (RAM) | 16GB DDR5 SO-DIMM5200 |
| Ổ cứng SSD | SSD 512GB M.2 NVMe |
| Giao tiếp mạng | Realtek® 8111H |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 802.11 B/G/N/AC support 1000M + Bluetooth® 5.0 |
| Loa | Tích hợp |
| Webcam | Camera (with Mic) |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 12th Gen Intel® Processors |
| Nguồn | 100-240V AC/50-60Hz, Adapter 19V/90W |
| Phụ kiện | Cáp nguồn/ Adapter/ Sách hướng dẫn Tiếng Việt |
| Chất liệu vỏ-Kiểu dáng | Hợp kim (Màu bạc) - Màn kính |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím & Chuột quang không dây 2.4G RF SingPC (Đồng bộ cùng thương hiệu máy tính) |
| Màn hình | SingPC 23.8" Full HD |
| Kích cỡ màn hình: 23.8". Loại màn: IPS. Độ sáng: 250 cd/m². Độ tương phản: 1000:1. Tỉ lệ màn hình: 16:9. Góc nhìn: 178/178. Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080@60Hz). Hỗ trợ màu: 16.7M. | |
| Kích thước | (WxDxH)(cm): 55.4*14.8*46.9 |
| Khối lượng | 4.3 Kg trọng lượng khởi điểm |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) |
| Máy tính All In One SingPC M24Ai512H9M5-W | |
| Sản phẩm | Máy tính All In One |
| Tên Hãng | SingPC |
| Model | M24Ai512H9M5-W |
| Bảo hành | 24 tháng (đổi mới 2 tháng đầu, đổi mới linh kiện 12 tháng đầu) |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12450H Processor 2.0 GHz (up to 4.4 GHz), 12MB Cache, 8 Core 12 Thread (Alder Lake) |
| Bảng mạch chủ | Hỗ trợ nền tảng Intel Alder/Raptor Lake-H45 |
| Cổng kết nối (I/O) | 2x Type-C (full function) 2x Type-C (USB3.2 Gen1) 2x USB2.0 1x Auido jack 1x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth |
| Bộ nhớ trong (RAM) | 16GB DDR5 SO-DIMM5200 |
| Ổ cứng SSD | SSD 512GB M.2 NVMe |
| Giao tiếp mạng | Realtek® 8111H |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 802.11 B/G/N/AC support 1000M + Bluetooth® 5.0 |
| Loa | Tích hợp |
| Webcam | Camera (with Mic) |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 12th Gen Intel® Processors |
| Nguồn | 100-240V AC/50-60Hz, Adapter 19V/90W |
| Phụ kiện | Cáp nguồn/ Adapter/ Sách hướng dẫn Tiếng Việt |
| Chất liệu vỏ-Kiểu dáng | Hợp kim (Màu bạc) - Màn kính |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím & Chuột quang không dây 2.4G RF SingPC (Đồng bộ cùng thương hiệu máy tính) |
| Màn hình | SingPC 23.8" Full HD |
| Kích cỡ màn hình: 23.8". Loại màn: IPS. Độ sáng: 250 cd/m². Độ tương phản: 1000:1. Tỉ lệ màn hình: 16:9. Góc nhìn: 178/178. Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080@60Hz). Hỗ trợ màu: 16.7M. | |
| Kích thước | (WxDxH)(cm): 55.4*14.8*46.9 |
| Khối lượng | 4.3 Kg trọng lượng khởi điểm |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) |