Mã sản phẩm: i5142.4H749
Nhà sản xuất: SingPC
Bảo hành: 24 Tháng
Giá Bán: Liên Hệ
| Máy tính để bàn | SingPC i5142.4H74905S0-W+Q25F100-IPS |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5 14450HX Processor |
| 2.4 GHz (up to 4.8 GHz), 20MB Cache, 10 Core 16 Thread (Raptor Lake) | |
| Bảng mạch chủ | HM770 Chipset (DDR4) |
| Cổng kết nối (I/O) | + Supports 13th and 14th HX series processors (such as i5-13450HX/ i5-14450HX/ i7-1365HX/ i7-14650HX/ i9-14900HX) + Bộ nhớ mở rộng: 2 x UDIMM DDR4 memory slots, supporting a maximum of 64GB RAM and up to 2133/2400/2666/2933/3200/3600/4000MHz + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe 4.0 x16 slot, 1 x PCIe 3.0 x4 slot + Cổng kết nối phía sau: 4 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 2 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio jack(s) + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 1 x USB 3.2, 1 x USB 2.0, 1 x COM, 1 x TPM, 1 x DEBUG Header |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng HDD | Không HDD |
| Ổ cứng SSD | SSD 512GB |
| Giao tiếp mạng | Gigabit LAN 10/100/1000Mbps |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 14th Gen Intel® Processors |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek HD Audio Code |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 + Kiểu dáng: Có tay xách di động |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím & Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft cho chính thương hiệu máy tính |
| Màn hình | SingPC 24.5" IPS LED - công nghệ Less Blue Light |
| Kích cỡ màn hình: 24.5". Loại màn: IPS (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 2ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Cổng kết nối: HDMI, VGA. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Model | SingPC i5142.4H74905S0-W+Q25F100-IPS |
| Thương hiệu | SingPC |
| Nhà sản xuất | Silicom |
| Xuất xứ hàng hoá | Việt Nam |
| Năm sản xuất | 2026 |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Máy tính để bàn | SingPC i5142.4H74905S0-W+Q25F100-IPS |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5 14450HX Processor |
| 2.4 GHz (up to 4.8 GHz), 20MB Cache, 10 Core 16 Thread (Raptor Lake) | |
| Bảng mạch chủ | HM770 Chipset (DDR4) |
| Cổng kết nối (I/O) | + Supports 13th and 14th HX series processors (such as i5-13450HX/ i5-14450HX/ i7-1365HX/ i7-14650HX/ i9-14900HX) + Bộ nhớ mở rộng: 2 x UDIMM DDR4 memory slots, supporting a maximum of 64GB RAM and up to 2133/2400/2666/2933/3200/3600/4000MHz + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe 4.0 x16 slot, 1 x PCIe 3.0 x4 slot + Cổng kết nối phía sau: 4 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 2 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio jack(s) + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 1 x USB 3.2, 1 x USB 2.0, 1 x COM, 1 x TPM, 1 x DEBUG Header |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng HDD | Không HDD |
| Ổ cứng SSD | SSD 512GB |
| Giao tiếp mạng | Gigabit LAN 10/100/1000Mbps |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 14th Gen Intel® Processors |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek HD Audio Code |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 + Kiểu dáng: Có tay xách di động |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím & Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft cho chính thương hiệu máy tính |
| Màn hình | SingPC 24.5" IPS LED - công nghệ Less Blue Light |
| Kích cỡ màn hình: 24.5". Loại màn: IPS (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 2ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Cổng kết nối: HDMI, VGA. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Model | SingPC i5142.4H74905S0-W+Q25F100-IPS |
| Thương hiệu | SingPC |
| Nhà sản xuất | Silicom |
| Xuất xứ hàng hoá | Việt Nam |
| Năm sản xuất | 2026 |
| Bảo hành | 24 tháng |