Mã sản phẩm: i5142.4H748
Nhà sản xuất: SingPC
Bảo hành: 24 Tháng
Giá Bán: 20.900.000 VNĐ
| Máy tính để bàn | SingPC i5142.4H7480M2F-WQ24 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5 14450HX Processor |
| 2.4 GHz (up to 4.8 GHz), 20MB Cache, 10 Core 16 Thread (Raptor Lake) | |
| Bảng mạch chủ | HM770 Chipset |
| Cổng kết nối (I/O) | + Supports 13th and 14th HX series processors (such as i5-13450HX/ i5-14450HX/ i7-13650HX/ i7-14650HX/ i9-14900HX) + Bộ nhớ mở rộng: 2 x UDIMM DDR4 memory slots, supporting a maximum of 64GB RAM and up to 2133/2400/2666/2933/3200/3600/4000MHz + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe 4.0 x16 slot, 1 x PCIe x4 slot + Cổng kết nối phía sau: 4 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 2 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x HD Audio Jack (Line-in, Front Speaker, Microphone) + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 1 x USB 3.2, 1 x USB 2.0, 1 x F_Panel, 1 x COM, 1 x Front panel audio connector, 1 x Speaker, 1 x TPM header, 1 x CPU Fan Connector, 2 x SYS Fan Connector, 1 x 24PIN ATXPower Connectors, 2X4 ATX 12VPower Connectors, Debug LED (Tích hợp 4 đèn chuẩn đoán lỗi), 1 x CLR_CMOS |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 bus 3200 Mhz |
| Ổ cứng | SSD 256GB M2 NVMe |
| Kết nối mạng | RJ 45; Gigabit LAN 10/100/1000 Mbps |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 6 (2x2) 802.11 b/g/n/ac/ax + Bluetooth® 5.3 |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 14th Gen Intel® Processors |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek ALC897 7.1 Channels HD Audio |
| Vỏ máy & nguồn | Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 + Kiểu dáng: Có tay xách di động |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC cổng USB 3.0: bàn phím tích hợp bao gồm: 1 x USB Type C, 1 x USB 3.0 Type A Chuột SingPC cổng USB: Cảm biến 1600 Dpi. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Màn hình | SingPC 23.8" IPS LED - công nghệ Less Blue Light |
| Kích cỡ màn hình: 23.8". Loại màn: IPS (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 1ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@120Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, DisplayPort, audio in, audio out. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. Khóa Kensington: Có. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro bản quyền |
| Thương hiệu | SingPC |
| Hãng sản xuất | Silicom |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Máy tính để bàn | SingPC i5142.4H7480M2F-WQ24 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5 14450HX Processor |
| 2.4 GHz (up to 4.8 GHz), 20MB Cache, 10 Core 16 Thread (Raptor Lake) | |
| Bảng mạch chủ | HM770 Chipset |
| Cổng kết nối (I/O) | + Supports 13th and 14th HX series processors (such as i5-13450HX/ i5-14450HX/ i7-13650HX/ i7-14650HX/ i9-14900HX) + Bộ nhớ mở rộng: 2 x UDIMM DDR4 memory slots, supporting a maximum of 64GB RAM and up to 2133/2400/2666/2933/3200/3600/4000MHz + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe 4.0 x16 slot, 1 x PCIe x4 slot + Cổng kết nối phía sau: 4 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 2 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x HD Audio Jack (Line-in, Front Speaker, Microphone) + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 1 x USB 3.2, 1 x USB 2.0, 1 x F_Panel, 1 x COM, 1 x Front panel audio connector, 1 x Speaker, 1 x TPM header, 1 x CPU Fan Connector, 2 x SYS Fan Connector, 1 x 24PIN ATXPower Connectors, 2X4 ATX 12VPower Connectors, Debug LED (Tích hợp 4 đèn chuẩn đoán lỗi), 1 x CLR_CMOS |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 bus 3200 Mhz |
| Ổ cứng | SSD 256GB M2 NVMe |
| Kết nối mạng | RJ 45; Gigabit LAN 10/100/1000 Mbps |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 6 (2x2) 802.11 b/g/n/ac/ax + Bluetooth® 5.3 |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 14th Gen Intel® Processors |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek ALC897 7.1 Channels HD Audio |
| Vỏ máy & nguồn | Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 + Kiểu dáng: Có tay xách di động |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC cổng USB 3.0: bàn phím tích hợp bao gồm: 1 x USB Type C, 1 x USB 3.0 Type A Chuột SingPC cổng USB: Cảm biến 1600 Dpi. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Màn hình | SingPC 23.8" IPS LED - công nghệ Less Blue Light |
| Kích cỡ màn hình: 23.8". Loại màn: IPS (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 1ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@120Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, DisplayPort, audio in, audio out. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. Khóa Kensington: Có. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro bản quyền |
| Thương hiệu | SingPC |
| Hãng sản xuất | Silicom |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |