Mã sản phẩm: i5122.5S690
Nhà sản xuất: SingPC
Bảo hành: 24 Tháng
Giá Bán: 21.200.000 VNĐ
| Máy tính để bàn | SingPC i5122.5S6905S0-WN22 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12400 Processor |
| 2.5 GHz (up to 4.4 GHz), 18MB Cache, 6 Core 12 Thread, Socket FCLGA1700 (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Intel® H610 Chipset (Đồng bộ cùng thương hiệu máy tính) |
| Cổng kết nối (I/O) | + Intel® Socket LGA1700 for Intel® Core™ 14th & 13th Gen Processors, Intel® Core™ 12th Gen, Pentium® Gold and Celeron® Processors* + Bộ nhớ mở rộng: Supports Dual Channel DDR4 4 x DIMM max 128GB; 1x PS/2 keyboard port; 1x PS/2 mouse port; 1x DisplayPort port; 1x HDMI port; 1x DVI-D port; 1x D-Sub port; 1x LAN (RJ45) ports; 1x Com port; 3x audio jacks; 4 x USB 3.2 Gen1 ports (2 cổng ra sau thân máy, 2 cổng chờ trên bo mạch chủ); 8 x USB 2.0 ports (4 cổng ra sau thân máy, 4 cổng chờ trên bo mạch chủ); 4x SATA 6Gb/s connectors; 1x LPT connector; 1x COM connector; 1x Chassis Intrusion connector; IC 2.0 Onboard; 1x TPM module connector; 1 x M.2 2280/2260/2242 (Both SATA & x 2 PCIE mode); 1x M.2 slot with E key for WiFi (PCIe) module only(M2_2); 3 x PCIe; 1 x PCI; 3x đèn LED (báo hỏng CPU, RAM, VGA sẵn trên bo mạch chủ); |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng HDD | Không HDD |
| Ổ cứng SSD | SSD 512GB |
| Giao tiếp mạng | Realtek 10/100/1000 Mbs |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics 730 |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek® ALC897 High Definition Audio |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 + Kiểu dáng: Có tay xách di động |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím & Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED - công nghệ Less Blue Light (Tần số 120Hz, Tương phản 4000:1) |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Độ tương phản tĩnh: 4000:1. Thời gian phản hồi: 4ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@120Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, DisplayPort, audio in, audio out, tích hợp 2x USB2.0. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. Khóa Kensington: Có. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft cho chính thương hiệu máy tính |
| Máy tính để bàn | SingPC i5122.5S6905S0-WN22 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12400 Processor |
| 2.5 GHz (up to 4.4 GHz), 18MB Cache, 6 Core 12 Thread, Socket FCLGA1700 (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Intel® H610 Chipset (Đồng bộ cùng thương hiệu máy tính) |
| Cổng kết nối (I/O) | + Intel® Socket LGA1700 for Intel® Core™ 14th & 13th Gen Processors, Intel® Core™ 12th Gen, Pentium® Gold and Celeron® Processors* + Bộ nhớ mở rộng: Supports Dual Channel DDR4 4 x DIMM max 128GB; 1x PS/2 keyboard port; 1x PS/2 mouse port; 1x DisplayPort port; 1x HDMI port; 1x DVI-D port; 1x D-Sub port; 1x LAN (RJ45) ports; 1x Com port; 3x audio jacks; 4 x USB 3.2 Gen1 ports (2 cổng ra sau thân máy, 2 cổng chờ trên bo mạch chủ); 8 x USB 2.0 ports (4 cổng ra sau thân máy, 4 cổng chờ trên bo mạch chủ); 4x SATA 6Gb/s connectors; 1x LPT connector; 1x COM connector; 1x Chassis Intrusion connector; IC 2.0 Onboard; 1x TPM module connector; 1 x M.2 2280/2260/2242 (Both SATA & x 2 PCIE mode); 1x M.2 slot with E key for WiFi (PCIe) module only(M2_2); 3 x PCIe; 1 x PCI; 3x đèn LED (báo hỏng CPU, RAM, VGA sẵn trên bo mạch chủ); |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng HDD | Không HDD |
| Ổ cứng SSD | SSD 512GB |
| Giao tiếp mạng | Realtek 10/100/1000 Mbs |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics 730 |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek® ALC897 High Definition Audio |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 + Kiểu dáng: Có tay xách di động |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím & Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED - công nghệ Less Blue Light (Tần số 120Hz, Tương phản 4000:1) |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Độ tương phản tĩnh: 4000:1. Thời gian phản hồi: 4ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@120Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, DisplayPort, audio in, audio out, tích hợp 2x USB2.0. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. Khóa Kensington: Có. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft cho chính thương hiệu máy tính |