Mã sản phẩm: i5122.0H802
Nhà sản xuất: SingPC
Bảo hành: 24 Tháng
Giá Bán: 19.900.000 VNĐ
| Máy tính để bàn | SingPC i5122.0H802S0 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12450H Processor |
| 2.0 GHz (up to 4.4 GHz), 12MB Cache, 8 Core 12 Thread (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Hỗ trợ nền tảng Intel Alder/Raptor Lake-H45 |
| Cổng kết nối (I/O) | + Bộ nhớ mở rộng: 2 x DDR4 3200, Max. Supports up to 64GB Memory + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe x16 slot (From CPU) supports x8 mode, 1 x PCI 3.0 slot x1 (From Chipset) + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x HD Audio Jack (Line-in, Front Speaker, Microphone) + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 2 x USB 3.2 Gen 1 (hỗ trợ 4 x USB 3.2 Gen 1), 1 x USB 2.0 (hỗ trợ 2 x USB 2.0), 1 x F_Panel, 1 x COM, 1 x Front panel audio connector, 1 x Chassis immobilizer and speaker, 1 x SPI_TPM (2x6PIN), 1 x CPU Fan Connector (4-pin), 2 x SYS Fan Connector (4-pin), 1 x 24PIN ATXPower Connectors, 2X2 ATX 12VPower Connectors, 1 x CASE_OPEN |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Kết nối mạng | Realtek RTL8111H / Gigabit LAN 10/100/1000 Mbps |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 12th Gen Intel® Processors |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek ALC897 7.1 Channels HD Audio |
| Vỏ máy & nguồn | Case SingPC SFF thể tích không vượt quá 8.3 lít - Nguồn F350W + Cổng kết nối mặt trước: 1 cổng combo Audio Mic/Tai nghe ở mặt trước, 2 x USB 2.0, 1 x USB 3.0, 1 x USB Type-C + Có khe lắp thẻ nhớ SD và TF cho phép mở rộng bộ nhớ và truy cập dữ liệu trực tiếp từ thẻ nhớ mà không cần bộ chuyển đổi, có Khe khóa Kensington |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC cổng USB: Bố cục 3 cụm phím với tổng 104 phím, 14 phím nóng Multimedia. Được tích hợp phím Nguồn riêng để điều khiển nhanh nguồn PC, nút AI Copilot thông minh gọi nhanh AI bằng một nút nhấn, độ dài dây kết nối 1,8m Chuột SingPC cổng USB: Cảm biến 1600 Dpi, kết hợp nút Copilot, độ dài dây kết nối 1,8m (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED (Tần số 120Hz, Tương phản 4000:1) |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Độ tương phản tĩnh: 4000:1. Thời gian phản hồi: 4ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@120Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, DisplayPort, audio in, audio out, tích hợp 2x USB2.0. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. Khóa Kensington: Có. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Trial) |
| Thương hiệu | SingPC |
| Hãng sản xuất | Silicom |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Máy tính để bàn | SingPC i5122.0H802S0 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12450H Processor |
| 2.0 GHz (up to 4.4 GHz), 12MB Cache, 8 Core 12 Thread (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Hỗ trợ nền tảng Intel Alder/Raptor Lake-H45 |
| Cổng kết nối (I/O) | + Bộ nhớ mở rộng: 2 x DDR4 3200, Max. Supports up to 64GB Memory + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe x16 slot (From CPU) supports x8 mode, 1 x PCI 3.0 slot x1 (From Chipset) + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x HD Audio Jack (Line-in, Front Speaker, Microphone) + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 2 x USB 3.2 Gen 1 (hỗ trợ 4 x USB 3.2 Gen 1), 1 x USB 2.0 (hỗ trợ 2 x USB 2.0), 1 x F_Panel, 1 x COM, 1 x Front panel audio connector, 1 x Chassis immobilizer and speaker, 1 x SPI_TPM (2x6PIN), 1 x CPU Fan Connector (4-pin), 2 x SYS Fan Connector (4-pin), 1 x 24PIN ATXPower Connectors, 2X2 ATX 12VPower Connectors, 1 x CASE_OPEN |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Kết nối mạng | Realtek RTL8111H / Gigabit LAN 10/100/1000 Mbps |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 12th Gen Intel® Processors |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek ALC897 7.1 Channels HD Audio |
| Vỏ máy & nguồn | Case SingPC SFF thể tích không vượt quá 8.3 lít - Nguồn F350W + Cổng kết nối mặt trước: 1 cổng combo Audio Mic/Tai nghe ở mặt trước, 2 x USB 2.0, 1 x USB 3.0, 1 x USB Type-C + Có khe lắp thẻ nhớ SD và TF cho phép mở rộng bộ nhớ và truy cập dữ liệu trực tiếp từ thẻ nhớ mà không cần bộ chuyển đổi, có Khe khóa Kensington |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC cổng USB: Bố cục 3 cụm phím với tổng 104 phím, 14 phím nóng Multimedia. Được tích hợp phím Nguồn riêng để điều khiển nhanh nguồn PC, nút AI Copilot thông minh gọi nhanh AI bằng một nút nhấn, độ dài dây kết nối 1,8m Chuột SingPC cổng USB: Cảm biến 1600 Dpi, kết hợp nút Copilot, độ dài dây kết nối 1,8m (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED (Tần số 120Hz, Tương phản 4000:1) |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Độ tương phản tĩnh: 4000:1. Thời gian phản hồi: 4ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@120Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, DisplayPort, audio in, audio out, tích hợp 2x USB2.0. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. Khóa Kensington: Có. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Trial) |
| Thương hiệu | SingPC |
| Hãng sản xuất | Silicom |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |