Mã sản phẩm: SingPC
Nhà sản xuất: SILICOM
Bảo hành: 24 tháng
Giá Bán: Liên Hệ
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12450H Processor |
| 2.0 GHz (up to 4.4 GHz), 12MB Cache, 8 Core 12 Thread (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Hỗ trợ nền tảng Intel Alder/Raptor Lake-H45 |
| Cổng kết nối (I/O) | + Bộ nhớ mở rộng: 2 x DDR4 3200, Max. Supports up to 64GB Memory + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe x16 slot (From CPU) supports x8 mode, 1 x PCIe 3.0 slot x1 (From Chipset) + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x HD Audio Jack (Line-in, Front Speaker, Microphone) + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 2 x USB 3.2 Gen 1 (hỗ trợ 4 x USB 3.2 Gen 1), 1 x USB 2.0 (hỗ trợ 2 x USB 2.0), 1 x F_Panel, 1 x COM, 1 x Front panel audio connector, 1 x Speaker, 1 x TPM header, 1 x CPU Fan Connector (4-pin), 2 x SYS Fan Connector (4-pin), 1 x 24PIN ATXPower Connectors, 2X2 ATX 12VPower Connectors, 1 x CASE_OPEN, Debug LED (Tích hợp 4 đèn chuẩn đoán lỗi), 1 x CLR_CMOS |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng HDD | Không HDD |
| Ổ cứng SSD | SSD 256GB |
| Giao tiếp mạng | Realtek RTL8111H / Gigabit LAN 10/100/1000 Mbps |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 12th Gen Intel® Processors |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek ALC897 7.1 Channels HD Audio |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Vật liệu: Thân thép mạ SECC cách điện, nhiệt + Kiểu dáng: Có tay xách di động + Khe mở rộng: 4 khe + Hỗ trợ main: mATX, ITX |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC cổng USB: Bố cục Windows 104 phím mở rộng (tổng 123 phím & con lăn tăng giảm âm lượng), độ dài dây kết nối 1,8m + Phím nóng: 19 phím nóng Internet và đa phương tiện + Khóa màn hình, Sleep máy bằng 1 nút nhấn trên bàn phím, Tắt nguồn bằng cách nhấn giữ 3s nút nguồn trên bàn phím + Phím Copilot gọi nhanh trợ lý AI trong Windows 11 Pro hoặc các ứng dụng của Microsoft + Hub USB tích hợp bao gồm: 1 x USB Type C, 1 x USB 3.0 Type A, 1 x Audio out Chuột SingPC cổng USB: Cảm biến 1600 Dpi, độ dài dây kết nối 1,8m (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED - công nghệ Less Blue Light |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 5ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Cổng kết nối: VGA, HDMI. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft cho chính thương hiệu máy tính |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | SingPC |
| Nhà sản xuất | Silicom |
| Xuất xứ hàng hoá | Việt Nam, Lắp ráp tại Việt Nam |
| Năm sản xuất | 2025 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12450H Processor |
| 2.0 GHz (up to 4.4 GHz), 12MB Cache, 8 Core 12 Thread (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Hỗ trợ nền tảng Intel Alder/Raptor Lake-H45 |
| Cổng kết nối (I/O) | + Bộ nhớ mở rộng: 2 x DDR4 3200, Max. Supports up to 64GB Memory + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe x16 slot (From CPU) supports x8 mode, 1 x PCIe 3.0 slot x1 (From Chipset) + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x HD Audio Jack (Line-in, Front Speaker, Microphone) + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 2 x USB 3.2 Gen 1 (hỗ trợ 4 x USB 3.2 Gen 1), 1 x USB 2.0 (hỗ trợ 2 x USB 2.0), 1 x F_Panel, 1 x COM, 1 x Front panel audio connector, 1 x Speaker, 1 x TPM header, 1 x CPU Fan Connector (4-pin), 2 x SYS Fan Connector (4-pin), 1 x 24PIN ATXPower Connectors, 2X2 ATX 12VPower Connectors, 1 x CASE_OPEN, Debug LED (Tích hợp 4 đèn chuẩn đoán lỗi), 1 x CLR_CMOS |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng HDD | Không HDD |
| Ổ cứng SSD | SSD 256GB |
| Giao tiếp mạng | Realtek RTL8111H / Gigabit LAN 10/100/1000 Mbps |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 12th Gen Intel® Processors |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek ALC897 7.1 Channels HD Audio |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Vật liệu: Thân thép mạ SECC cách điện, nhiệt + Kiểu dáng: Có tay xách di động + Khe mở rộng: 4 khe + Hỗ trợ main: mATX, ITX |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC cổng USB: Bố cục Windows 104 phím mở rộng (tổng 123 phím & con lăn tăng giảm âm lượng), độ dài dây kết nối 1,8m + Phím nóng: 19 phím nóng Internet và đa phương tiện + Khóa màn hình, Sleep máy bằng 1 nút nhấn trên bàn phím, Tắt nguồn bằng cách nhấn giữ 3s nút nguồn trên bàn phím + Phím Copilot gọi nhanh trợ lý AI trong Windows 11 Pro hoặc các ứng dụng của Microsoft + Hub USB tích hợp bao gồm: 1 x USB Type C, 1 x USB 3.0 Type A, 1 x Audio out Chuột SingPC cổng USB: Cảm biến 1600 Dpi, độ dài dây kết nối 1,8m (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED - công nghệ Less Blue Light |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 5ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Cổng kết nối: VGA, HDMI. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft cho chính thương hiệu máy tính |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | SingPC |
| Nhà sản xuất | Silicom |
| Xuất xứ hàng hoá | Việt Nam, Lắp ráp tại Việt Nam |
| Năm sản xuất | 2025 |