Mã sản phẩm: SingPC i312
Nhà sản xuất: SingPC
Bảo hành: 24 Tháng
Giá Bán: 17.000.000 VNĐ
| Máy tính để bàn | SingPC i3121.2H701S0-N22 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i3-1215U Processor |
| 1.2 GHz (up to 4.4 GHz), 10MB Cache, 6 Core 8 Thread (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Hỗ trợ nền tảng Intel Alder/Raptor Lake-H45 |
| Cổng kết nối (I/O ports) |
+ Bộ nhớ mở rộng: 2 x DDR4 3200, Max. Supports up to 64GB Memory + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe x16 slot (From CPU) supports x8 mode, 1 x PCI 3.0 slot x1 (From Chipset) + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x HD Audio Jack (Line-in, Front Speaker, Microphone) + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 2 x USB 3.2 Gen 1 (hỗ trợ 4 x USB 3.2 Gen 1), 1 x USB 2.0 (hỗ trợ 2 x USB 2.0), 1 x F_Panel, 1 x COM, 1 x Front panel audio connector, 1 x Chassis immobilizer and speaker, 1 x SPI_TPM (2x6PIN), 1 x CPU Fan Connector (4-pin), 2 x SYS Fan Connector (4-pin), 1 x 24PIN ATXPower Connectors, 2X2 ATX 12VPower Connectors, 1 x CASE_OPEN |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 4GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 128GB |
| Kết nối mạng | Realtek RTL8111H / Gigabit LAN 10/100/1000 Mbps |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 12th Gen Intel® Processors |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek ALC897 7.1 Channels HD Audio |
| Vỏ máy & nguồn | Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 + Kiểu dáng: Có tay xách di động |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím & Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED - công nghệ Less Blue Light (Tần số 120Hz, Tương phản 4000:1) |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Độ tương phản tĩnh: 4000:1. Thời gian phản hồi: 4ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@120Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, DisplayPort, audio in, audio out, tích hợp 2x USB2.0. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. Khóa Kensington: Có. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Trial) |
| Máy tính để bàn | SingPC i3121.2H701S0-N22 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i3-1215U Processor |
| 1.2 GHz (up to 4.4 GHz), 10MB Cache, 6 Core 8 Thread (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Hỗ trợ nền tảng Intel Alder/Raptor Lake-H45 |
| Cổng kết nối (I/O ports) |
+ Bộ nhớ mở rộng: 2 x DDR4 3200, Max. Supports up to 64GB Memory + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe x16 slot (From CPU) supports x8 mode, 1 x PCI 3.0 slot x1 (From Chipset) + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x HD Audio Jack (Line-in, Front Speaker, Microphone) + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 2 x USB 3.2 Gen 1 (hỗ trợ 4 x USB 3.2 Gen 1), 1 x USB 2.0 (hỗ trợ 2 x USB 2.0), 1 x F_Panel, 1 x COM, 1 x Front panel audio connector, 1 x Chassis immobilizer and speaker, 1 x SPI_TPM (2x6PIN), 1 x CPU Fan Connector (4-pin), 2 x SYS Fan Connector (4-pin), 1 x 24PIN ATXPower Connectors, 2X2 ATX 12VPower Connectors, 1 x CASE_OPEN |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 4GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 128GB |
| Kết nối mạng | Realtek RTL8111H / Gigabit LAN 10/100/1000 Mbps |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 12th Gen Intel® Processors |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek ALC897 7.1 Channels HD Audio |
| Vỏ máy & nguồn | Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 + Kiểu dáng: Có tay xách di động |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím & Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED - công nghệ Less Blue Light (Tần số 120Hz, Tương phản 4000:1) |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Độ tương phản tĩnh: 4000:1. Thời gian phản hồi: 4ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@120Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, DisplayPort, audio in, audio out, tích hợp 2x USB2.0. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. Khóa Kensington: Có. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Trial) |