


Mã sản phẩm: SGP238VA
Nhà sản xuất: SingPC
Bảo hành: 24 Tháng
Giá Bán: Liên Hệ
Màn hình SingPC SGP238VA là mẫu sản phẩm chất lượng với thiết kế tinh tế, kích thước phù hợp, độ phân giải cao cùng giao diện kết nối đa dạng và khả năng tái tạo màu sắc chính xác. Sở hữu các tính năng vượt trội tích hợp nhiều công nghệ tiên tiến, sản phẩm hứa hẹn sẽ đem tới cho người dùng một trải nghiệm tuyệt vời.

Thiết kế thời thượng, tinh tế
Màn hình SingPC SGP238VA được thiết kế với màu đen sang trọng đi kèm là thiết bị có chân đế bằng kim loại hình chữ V, vừa đảm bảo kiểu dáng thanh thoát cho màn hình, vừa đảm bảo khả năng nâng đỡ hoàn hảo.SingPC SGP238VA có góc lật nghiêng lên xuống 5 - 15 độ cho phép người dùng điều chỉnh góc nhìn theo ý muốn, tạo ra một vị trí làm việc hoặc giải trí thoải mái. Với thiết kế 3 cạnh siêu mỏng cho tầm nhìn đa chiều, màn hình mang tới cho không gian làm việc của bạn một cảm giác sang trọng, hiện đại và thời thượng.

Thiết kế tổng thể của màn hình SingPC SGP238VA có kích thước tiêu chuẩn, phù hợp cho mọi không gian làm việc với trọng lượng chỉ 3.0 kg, sản phẩm có khả năng di động cao, cho phép người dùng linh hoạt di chuyển máy ở nhiều vị trí thuận tiện cho việc bày trí hay dọn dẹp vệ sinh.

Màn hình rộng rãi sắc nét, màu sắc chân thực
Màn hình SingPC SGP238VA sở hữu kích thước lớn 23.8 inch với độ phân giải Full HD (1920 x 1080 pixel) sắc nét giúp người dùng có thể tận hưởng được những hình ảnh với màu sắc đỉnh cao, tuyệt hảo ở mọi góc nhìn với khả năng tái tạo 16.7 triệu màu. Màn hình sử dụng công nghệ màn hình VA (Vertical Alignment) giúp tăng độ tương phản và độ sâu màu sắc, đồng thời cũng giảm được tình trạng mờ mịt khi nhìn từ góc độ khác nhau.

Chuyển động mượt mà trong từng khung hình
Màn hình SingPC SGP238VA hỗ trợ tần số làm mới lên đến 75Hz cùng với tốc độ phản hồi 5ms, giúp trải nghiệm xem mượt mà hơn và giảm thiểu hiện tượng mờ nhòe, đặc biệt hữu ích khi chơi game hoặc xem phim động.

Màn hình sở hữu độ tương phản động lên đến 200.000.000:1 giúp hình ảnh trở nên trông sắc nét và chân thực nhất trong từng khung hình. Độ sáng 250 nits của thiết bị đảm bảo cung cấp đủ lượng ánh sáng cần thiết để người dùng có trải nghiệm tốt nhất trong các công việc thường ngày hay giải trí nhẹ nhàng với những mảng màu sắc tươi mới.

An toàn cho đôi mắt của bạn
Trong thời đại công nghệ ngày càng phát triển, số lượng các sản phẩm sử dụng ánh sáng xanh ngày càng gia tăng, thấu hiểu được sự thật ấy, SingPC đã trang bị cho màn hình SGP238VA công nghệ chống chói Anti-Glare và công nghệ lọc ánh sáng xanh, chuyển màu sang quang phổ ấm hơn để bạn thoải mái xem phim với chế độ Less Blue Light. Với hệ thống bảo vệ mắt người dùng, sản phẩm mong muốn đem đến cho bạn trải nghiệm an toàn tối đa, yên tâm tuyệt đối.

Nâng tầm trải nghiệm giải trí
Tận hưởng chất lượng âm thanh Stereo Speakers từ loa kép 6W (2x3W) với công nghệ âm thanh Stereo được tích hợp sẵn trên màn hình SingPC SGP238VA, người dùng có thể đắm chìm trong những giai điệu nhạc chân thật, sống động khi xem phim, nghe nhạc hay chơi game để có những phút giây giải trí thư giãn nhất.

Với thiết kế hiện đại, màn hình rộng rãi sắc nét và màu sắc trung thực, hạn chế hiện tượng xé hình và chuyển động mượt mà, cùng với hệ thống âm thanh được tích hợp, màn hình SingPC SGP238VA sẽ là một sự lựa chọn hoàn hảo cho mọi đối tượng người tiêu dùng.
| Thương hiệu | SingPC |
| Thời điểm ra mắt | 2022 |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
| Kích thước | 540 x 330 x 39 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 3.0 kg |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080 Pixels) |
| Độ sáng | 250 nits |
| Độ tương phản | 200.000.000 : 1 |
| Hỗ trợ màu | 16.7 triệu màu |
| Góc nhìn | 178°(Dọc) / 178°(Ngang) |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ màn hình | 16:9 |
| Thời gian phản hồi | 5 ms |
| Tần số quét | 75 Hz |
| Tiêu thụ năng lượng | 36 W |
| Chế độ chờ | ≤0.5 W |
| Điện áp | Input AC 100-240V / Output 12V=3A |
| Loa | 6W (2x3W) |
| Cổng giao tiếp | HDMI, VGA |