Mã sản phẩm: SingPC
Nhà sản xuất: SILICOM
Bảo hành: 24 tháng
Giá Bán: Liên Hệ
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12400 Processor |
| 2.5 GHz (up to 4.4 GHz), 18MB Cache, 6 Core 12 Thread, Socket FCLGA1700 (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Intel® B760 Chipset |
| Cổng kết nối (I/O) | + Support Intel® Core™ 14th/ 13th/ 12th Gen Processors, Intel® Pentium® Gold and Celeron® Processors LGA 1700 + Bộ nhớ mở rộng: 4x DDR4, Maximum Memory Capacity 128GB Memory Support 4800(OC)/ 4600(OC)/ 4400(OC)/ 4266(OC)/ 4200(OC)/ 4000(OC)/ 3800(OC)/ 3733(OC)/ 3600(OC)/ 3466(OC)/ 3400(OC)/ 3333(OC)/ 3200(JEDEC)/ 2933(JEDEC)/ 2666(JEDEC)/ 2400(JEDEC)/ 2133(JEDEC) + Khe cắm mở rộng: 1x PCI-E x16 slot (Qty), 2x PCI-E x1 slot (Qty) + Cổng kết nối phía sau: 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB 3.2 Gen 2 (Type-C), 4 x USB 2.0, 1 x PS/2 Keyboard, 1 x PS/2 Mouse, 1 x D-Sub(VGA), 1 x HDMI, 1 x DVI-D (converter), 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio jack(s) + Cổng kết nối bên trong: 4 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 2280/2260/2242, 1 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x COM, 1 x TPM, 1 x Chassis Intrusion, Debug LED (Tích hợp 4 đèn chuẩn đoán lỗi), 1 x CLR_CMOS |
| Bộ nhớ trong (Ram) | RAM 8GB DDR4 bus 3200 |
| Ổ cứng HDD | Không HDD |
| Ổ cứng SSD | SSD 512GB SATA |
| Giao tiếp mạng | Realtek® RTL8111H Gigabit LAN |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics 730 |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek® ALC897 Codec 7.1-Channel High Definition Audio |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC SFF - Nguồn F500W + Cổng kết nối mặt trước: 1 cổng Audio Mic/Tai nghe ở mặt trước, 2 x USB 2.0, 1 x USB 3.2 Type-A, 1 x USB 3.2 Type-C + Khe cắm thẻ nhớ, Khe khóa Kensington |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC: USB Standard (Đồng bộ với thương hiệu máy tính) Chuột SingPC: USB Optical (Đồng bộ với thương hiệu máy tính) |
| Màn hình | SingPC LED 21.5" Widescreen |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 5ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Cổng kết nối: VGA, HDMI. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Microsoft® Windows 11 Pro (bản quyền) |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Hãng sản xuất | SingPC |
| Xuất xứ | Việt Nam, Lắp ráp tại Việt Nam |
| Nhà sản xuất | SILICOM |
| Năm sản xuất | 2025 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12400 Processor |
| 2.5 GHz (up to 4.4 GHz), 18MB Cache, 6 Core 12 Thread, Socket FCLGA1700 (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Intel® B760 Chipset |
| Cổng kết nối (I/O) | + Support Intel® Core™ 14th/ 13th/ 12th Gen Processors, Intel® Pentium® Gold and Celeron® Processors LGA 1700 + Bộ nhớ mở rộng: 4x DDR4, Maximum Memory Capacity 128GB Memory Support 4800(OC)/ 4600(OC)/ 4400(OC)/ 4266(OC)/ 4200(OC)/ 4000(OC)/ 3800(OC)/ 3733(OC)/ 3600(OC)/ 3466(OC)/ 3400(OC)/ 3333(OC)/ 3200(JEDEC)/ 2933(JEDEC)/ 2666(JEDEC)/ 2400(JEDEC)/ 2133(JEDEC) + Khe cắm mở rộng: 1x PCI-E x16 slot (Qty), 2x PCI-E x1 slot (Qty) + Cổng kết nối phía sau: 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB 3.2 Gen 2 (Type-C), 4 x USB 2.0, 1 x PS/2 Keyboard, 1 x PS/2 Mouse, 1 x D-Sub(VGA), 1 x HDMI, 1 x DVI-D (converter), 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio jack(s) + Cổng kết nối bên trong: 4 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 2280/2260/2242, 1 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x COM, 1 x TPM, 1 x Chassis Intrusion, Debug LED (Tích hợp 4 đèn chuẩn đoán lỗi), 1 x CLR_CMOS |
| Bộ nhớ trong (Ram) | RAM 8GB DDR4 bus 3200 |
| Ổ cứng HDD | Không HDD |
| Ổ cứng SSD | SSD 512GB SATA |
| Giao tiếp mạng | Realtek® RTL8111H Gigabit LAN |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics 730 |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek® ALC897 Codec 7.1-Channel High Definition Audio |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC SFF - Nguồn F500W + Cổng kết nối mặt trước: 1 cổng Audio Mic/Tai nghe ở mặt trước, 2 x USB 2.0, 1 x USB 3.2 Type-A, 1 x USB 3.2 Type-C + Khe cắm thẻ nhớ, Khe khóa Kensington |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC: USB Standard (Đồng bộ với thương hiệu máy tính) Chuột SingPC: USB Optical (Đồng bộ với thương hiệu máy tính) |
| Màn hình | SingPC LED 21.5" Widescreen |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 5ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Cổng kết nối: VGA, HDMI. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
|
| Hệ điều hành | Microsoft® Windows 11 Pro (bản quyền) |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Hãng sản xuất | SingPC |
| Xuất xứ | Việt Nam, Lắp ráp tại Việt Nam |
| Nhà sản xuất | SILICOM |
| Năm sản xuất | 2025 |