Mã sản phẩm:
Nhà sản xuất: SILICOM
Bảo hành: 24 tháng
Giá Bán: Liên Hệ
| Máy tính thương hiệu Việt Nam có mặt trên thị trường từ năm 2001 Máy tính thương hiệu Việt Nam được sản xuất trên dây chuyền công nghiệp đạt tiêu chuẩn: + Chứng nhận Hệ thống ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; ISO 45001:2018; ISO 27001:2022; ISO 17025:2017 + Công bố Hợp Quy QCVN 118:2018/BTTTT; QCVN 132:2022 + Máy tính đạt chuẩn HSNL TCVN 13371:2021 và 11847:2017; Màn hình đạt chuẩn HSNL TCVN 9508:2012. |
|
| Máy tính để bàn | SingPC i3143.5MB780M5F-W |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i3-14100 Processor |
| 3.5 GHz (up to 4.7 GHz), 12MB Cache, 4 Core 8 Thread, Socket FCLGA1700 (Raptor Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Intel® B760 Chipset |
| Cổng kết nối (I/O) | Support Intel® Core™ 14th/ 13th/ 12th Gen Processors, Intel® Pentium® Gold and Celeron® Processors LGA 1700 *** Bộ nhớ mở rộng: 4x DDR5, Maximum Memory Capacity 256GB Memory Support DDR5 6800+(OC)/ 6600(OC)/ 6400(OC)/ 6200(OC)/ 6000(OC)/ 5800(OC)/ 5600(JEDEC)/ 5400(JEDEC)/ 5200(JEDEC)/ 5000(JEDEC)/ 4800(JEDEC) MHz *** Khe cắm mở rộng: 1x PCI-E x16 slot (Qty), 2x PCI-E x1 slot (Qty) ***Cổng kết nối mặt trước :1 cổng USB 3.2 Gen 1,1 cổng USB 3.2 Gen 1 Type-C, 2 cổng USB 2.0 *** Cổng kết nối phía sau: 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB 3.2 Gen 2 (Type-C), 4 x USB 2.0 (hỗ trợ Smart Power On) , 1 x PS/2 Keyboard, 1 x PS/2 Mouse, 1 x VGA, 1 x HDMI 1.4b (hỗ trợ độ phân giải tối đa 1920 x 1200 @60Hz), 1 x DisplayPort 1.4a, 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio jack(s) ( 1 x Mic, 1 x Line out, 1 x Line in) *** 4 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x TPM, 1 x COM, 1 x Chassis Intrusion, Debug LED (Tích hợp 4 đèn chuẩn đoán lỗi), 1 x Clear CMOS" Đồ họa tích hợp : 1 x DisplayPort 1.4 port, supports a maximum resolution of 4K (3840 x 2160) |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR5 Bus 5600Mhz |
| Ổ cứng SSD | SSD 512GB M.2 NVMe (1 x M.2 2230/2280 slot for SSD) |
| Giao tiếp mạng | Realtek® RTL8111H Gigabit LAN |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 6 (2x2) 802.11 b/g/n/ac/ax + Bluetooth® 5.2 |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics 730 |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek® ALC897 Codec 7.1-Channel High Definition Audio |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC SFF - Kiểu dáng Case form nhỏ: (Đồng bộ thương hiệu máy tính) + Cổng kết nối mặt trước: 1 cổng Audio Mic/Tai nghe ở mặt trước, 1 cổng USB 3.2 Gen 1,1 cổng USB 3.2 Gen 1 Type-C, 2 cổng USB 2.0 + Có khe lắp thẻ nhớ SD và TF, Khe khóa Kensington |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím & Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED - công nghệ Less Blue Light (Tần số 120Hz, Tương phản 4000:1) -( Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) |
| Kích cỡ màn hình: 21.5".Kiểu dáng màn hình phẳng , Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m², 72% NTSC- Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Độ tương phản tĩnh: 4000:1. Thời gian phản hồi: 4ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@120Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, DisplayPort, audio in, audio out, tích hợp 2x USB2.0. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. Khóa Kensington: Có. Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm), | |
| Phụ kiện trong hộp | Dây nguồn, Dây HDMI 1.8 m |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft cho chính thương hiệu máy tính |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Năm sản xuất | 2025 |
| Xuất xứ | Thương hiệu SingPC, lắp ráp tại Việt Nam |