



Mã sản phẩm: i3123.3B690
Nhà sản xuất: SingPC
Bảo hành: 24 Tháng
Giá Bán: Liên Hệ
| Máy tính để bàn | SingPC i3123.3B6902S0-W |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i3-12100 Processor |
| 3.3 GHz (up to 4.3 GHz), 12MB Cache, 4 Core 8 Thread, Socket FCLGA1700 (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Intel® H610 Chipset (H610MHP) |
| Cổng kết nối (I/O) | + Intel® Socket LGA1700 for 13th Gen Intel® Core™ Processors & 12th Gen Intel® Core™, Pentium® Gold and Celeron® Processors* + Bộ nhớ mở rộng: 2 x DIMM, Max. 64GB, DDR4 1866/ 2133/ 2400/ 2666/ 2933/ 3200 Non-ECC + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe 4.0 x16 Slot, 1 x PCIe 3.0 x1 Slot + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2, 4 x USB 2.0, 1 x PS/2 Keyboard/Mouse, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio jack(s) + Cổng kết nối bên trong: 4 x SATA 6Gb/s, 1 x M.2 slots (Key M), 1 x M.2 slots (E Key) Wi-Fi & Bluetooth, 1 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x TPM, 1 x COM, 1 x Clear CMOS |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 16GB DDR4 Bus 2666Mhz |
| Ổ cứng HDD | Không HDD |
| Ổ cứng SSD | SSD 256GB |
| Giao tiếp mạng | Intel I219V 10/ 100/ 1000 Mb/s |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics 730 |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Onboard | |
| Cạc âm thanh (Onboard) | ALC897 7.1 Channels, High Definition Audio |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC - ATX550W, |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím & Chuột quang có dây SingPC |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED - công nghệ Less Blue Light |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro (bản quyền) |