Mã sản phẩm: Q22F120D-IP
Nhà sản xuất: SingPC
Bảo hành: 24 Tháng
Giá Bán: 2.160.000 VNĐ
| Loại màn hình | Phẳng |
| Kích thước màn hình | 22 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080 Pixels) |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Thời gian phản hồi | 1 ms |
| Độ sáng | 250 nits |
| Công nghệ màn hình | AMD FreeSync, Anti Glare, Less Blue Light |
| Độ tương phản | Tương phản động: 200.000.000 : 1 |
| Hỗ trợ màu | 16.7 triệu màu |
| Độ phủ màu | |
| Góc nhìn | 178°(Dọc) / 178°(Ngang) |
| Tỷ lệ màn hình | 16:09 |
| Tiêu thụ năng lượng | 36 W |
| Chế độ chờ | ≤0.5 W |
| Điện áp | Input AC 100-240V / Output 12V-3A |
| Loa tích hợp | Có, 6W(2x3W) |
| ARM chuẩn VESA | 75 x 75 mm |
| Cổng kết nối | HDMI, VGA |
| Khối lượng | _ |
| Khối lượng có chân đế | 3.36 kg |
| Kích thước | 491 x 285 x 35 mm |
| Thương hiệu | SingPC |
| Thời gian bảo hàng | 24 tháng |
| Loại màn hình | Phẳng |
| Kích thước màn hình | 22 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080 Pixels) |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Thời gian phản hồi | 1 ms |
| Độ sáng | 250 nits |
| Công nghệ màn hình | AMD FreeSync, Anti Glare, Less Blue Light |
| Độ tương phản | Tương phản động: 200.000.000 : 1 |
| Hỗ trợ màu | 16.7 triệu màu |
| Độ phủ màu | |
| Góc nhìn | 178°(Dọc) / 178°(Ngang) |
| Tỷ lệ màn hình | 16:09 |
| Tiêu thụ năng lượng | 36 W |
| Chế độ chờ | ≤0.5 W |
| Điện áp | Input AC 100-240V / Output 12V-3A |
| Loa tích hợp | Có, 6W(2x3W) |
| ARM chuẩn VESA | 75 x 75 mm |
| Cổng kết nối | HDMI, VGA |
| Khối lượng | _ |
| Khối lượng có chân đế | 3.36 kg |
| Kích thước | 491 x 285 x 35 mm |
| Thương hiệu | SingPC |
| Thời gian bảo hàng | 24 tháng |