Mã sản phẩm: SingPC
Nhà sản xuất: SILICOM
Bảo hành: 24 tháng
Giá Bán: Liên Hệ
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12450H Processor |
| 2.0 GHz (up to 4.4 GHz), 12MB Cache, 8 Core 12 Thread (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Intel® Chipset |
| Cổng kết nối (I/O) | + Bộ nhớ mở rộng: 2 x DDR4 3200, Max. Supports up to 64GB Memory + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI 2.0, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio Jack + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 2 x USB 3.2 Gen 1 (hỗ trợ 4 x USB 3.2 Gen 1), 1 x USB 2.0 (hỗ trợ 2 x USB 2.0), 1 x COM. |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 Bus 3200Mhz |
| Ổ cứng HDD | Không HDD |
| Ổ cứng SSD | SSD 256GB M.2 NVMe |
| Giao tiếp mạng | Realtek RTL8111H / Gigabit LAN 10/100/1000 Mbps |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 12th Gen Intel® Processors |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek ALC897 7.1 Channels HD Audio |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC – Nguồn 550W |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC có tích hợp hub usb sẵn bên trong bao gồm: 1 x USB Type C, 1 x USB 3.0 Type A, 1 x Audio out & Chuột quang SingPC (đồng bộ thương hiệu) |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED (1920*1080@100Hz) |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 5ms. Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, audio out. (đồng bộ thương hiệu) | |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro + Office 2016 Pro Plus (Bản quyền) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thương hiệu | SingPC |
| Nhà sản xuất | Silicom |
| Xuất xứ hàng hoá | Việt Nam, Lắp ráp tại Việt Nam |
| Model | SingPC i5122.0H80M20-WF+215VA |
| Năm sản xuất | 2025 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-12450H Processor |
| 2.0 GHz (up to 4.4 GHz), 12MB Cache, 8 Core 12 Thread (Alder Lake) | |
| Bảng mạch chủ | Intel® Chipset |
| Cổng kết nối (I/O) | + Bộ nhớ mở rộng: 2 x DDR4 3200, Max. Supports up to 64GB Memory + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI 2.0, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio Jack + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 2 x USB 3.2 Gen 1 (hỗ trợ 4 x USB 3.2 Gen 1), 1 x USB 2.0 (hỗ trợ 2 x USB 2.0), 1 x COM. |
| Bộ nhớ trong (Ram) | 8GB DDR4 Bus 3200Mhz |
| Ổ cứng HDD | Không HDD |
| Ổ cứng SSD | SSD 256GB M.2 NVMe |
| Giao tiếp mạng | Realtek RTL8111H / Gigabit LAN 10/100/1000 Mbps |
| Kết nối không dây | Không |
| Cạc màn hình (Onboard) | Intel® UHD Graphics for 12th Gen Intel® Processors |
| Cạc rời | Không VGA rời |
| Cạc âm thanh (Onboard) | Realtek ALC897 7.1 Channels HD Audio |
| Vỏ máy & Nguồn | Case SingPC – Nguồn 550W |
| Bàn phím & Chuột | Bàn phím SingPC có tích hợp hub usb sẵn bên trong bao gồm: 1 x USB Type C, 1 x USB 3.0 Type A, 1 x Audio out & Chuột quang SingPC (đồng bộ thương hiệu) |
| Màn hình | SingPC 21.5" VA LED (1920*1080@100Hz) |
| Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 5ms. Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W). Cổng kết nối: VGA, HDMI, audio out. (đồng bộ thương hiệu) | |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro + Office 2016 Pro Plus (Bản quyền) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thương hiệu | SingPC |
| Nhà sản xuất | Silicom |
| Xuất xứ hàng hoá | Việt Nam, Lắp ráp tại Việt Nam |
| Model | SingPC i5122.0H80M20-WF+215VA |
| Năm sản xuất | 2025 |